NABI भर्ती 2023: JRF चेक रिक्त जागा, वय, पगार, पात्रता आणि अर्ज प्रक्रियेसाठी अधिसूचना जारी.

NABI भर्ती 2023: JRF चेक रिक्त जागा, वय, पगार, पात्रता आणि अर्ज प्रक्रियेसाठी अधिसूचना जारी.

NABI Recruitment 2023: National Agri-Food Biotechnology Institute (NABI)

विविध प्रकल्पांतर्गत कनिष्ठ संशोधन फेलो पदासाठी पात्र आणि अनुभवी उमेदवारांकडून अर्ज आमंत्रित करते. NABI भर्ती 2023 च्या अधिकृत अधिसूचनेनुसार, दिलेल्या पदासाठी अर्ज करण्याची कमाल वयोमर्यादा 28 वर्षे आहे. उमेदवारांनी मूलभूत विज्ञानात पदव्युत्तर पदवी किंवा व्यावसायिक अभ्यासक्रमात बॅचलर/पदव्युत्तर पदवी प्राप्त केलेली असावी. ही नियुक्ती प्रकल्पासोबत सह-टर्मिनस आहे आणि निवडलेल्या अर्जदारांना 03 वर्षांसाठी नोकरी दिली जाईल.

        ⬇️⬇️हे ही वाचा⬇️⬇️

Gold Rate Today सोन्याच्या किमतीत घसरण;नागरिकांची खरेदी करण्यासाठी लगबग.

निवडलेल्या उमेदवारांना HRA सह रु.31000 मासिक वेतन दिले जाईल. वॉक-इन मुलाखतीत उमेदवाराची कामगिरी अंतिम निर्णयासाठी वापरली जाईल. ज्यांची निवड झाली आहे तेच मुलाखतीला उपस्थित राहू शकतात. मुलाखतीला उपस्थित राहण्यासाठी कोणताही TA/DA दिला जाणार नाही.

उमेदवारांनी त्यांचा पूर्ण केलेला अर्ज मुलाखतीसाठी इतर आवश्यक कागदपत्रांसह आणणे आवश्यक आहे. उमेदवारांनी अधिकृत वेबसाइटवरून आवश्यक स्वरूप डाउनलोड करावे. नॉलेज सिटी, सेक्टर-81, मोहाली 140306, पंजाब येथे स्थित नॅशनल इन्स्टिट्यूट ऑफ अॅग्री-फूड बायोटेक्नॉलॉजी येथे 01.08.2023 रोजी सकाळी 9:00 वाजता वॉक-इन मुलाखतीला सुरुवात होईल. नोंदणी सकाळी 9:00 ते 10:00 वाजेपर्यंत सुरू राहील. उशीरा येणाऱ्यांना नोंदणी करण्याची परवानगी नाही.

NABI भर्ती 2023 अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

1 thought on “NABI भर्ती 2023: JRF चेक रिक्त जागा, वय, पगार, पात्रता आणि अर्ज प्रक्रियेसाठी अधिसूचना जारी.”

Leave a Comment

Verified by MonsterInsights