Indian Bank Recruitment 2023.

Indian Bank Recruitment 2023

Indian Bank Recruitment 2023:: इंडियन बँक LBC गोंडा फायनान्शियल लिटरसी सेंटर्स (FLCC) येथे आर्थिक साक्षरता समुपदेशक पदासाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज आमंत्रित करते. इंडियन बँक भर्ती 2023 च्या अधिकृत अधिसूचनेमध्ये नमूद केल्यानुसार, वार्षिक कामगिरी पुनरावलोकनासह कमाल वय 68 वर्षांच्या अधीन 02 वर्षांच्या कालावधीसाठी नियुक्ती कराराच्या आधारावर आहे. इंडियन बँक भर्ती 2023 च्या अधिकृत अधिसूचनेनुसार, वित्तीय संस्थेतील सेवानिवृत्त कर्मचारी अर्ज करण्यास पात्र आहेत. इंडियन बँक भर्ती 2023 च्या अधिकृत अधिसूचनेनुसार, निवडलेल्या उमेदवाराला रु. 15000 पर्यंत मासिक वेतन दिले जाईल.

        ⬇️⬇️हे ही वाचा⬇️⬇️

Gharkul Yojana 2023 :या जिल्ह्याची घरकुल यादी आली नावे पहा…!

भारतीय बँक भर्ती 2023 साठी 65 वर्षांपेक्षा कमी वयाचे उमेदवार अर्ज करू शकतात. इंडियन बँक भर्ती 2023 च्या अधिकृत अधिसूचनेनुसार, दिलेल्या पदासाठी फक्त 01 जागा उपलब्ध आहेत. मुलाखतीच्या आधारे उमेदवारांची निवड केली जाईल. मुलाखतीची तारीख, वेळ आणि ठिकाण निवडलेल्या उमेदवारांना नंतर कळवले जाईल. इच्छुक आणि पात्र उमेदवार बँकेच्या वेबसाइटवर उपलब्ध असलेल्या विहित नमुन्यात अर्ज भरू शकतात आणि सहाय्यक कागदपत्रांसह Lead District Manager, Indian Bank, LDM Office, Navin Galla Mandi Gonda- 271002. The last date for submission of application is 21.07.23.

👉🏻👉🏻अशाच तसेच नवनवीन महत्त्वाचे अपडेट मिळवण्यासाठी येथे क्लिक करा👈🏻👈🏻

Leave a Comment

Verified by MonsterInsights