4644 पदांसाठी तलाठी भरती सुरू, नवीन शुद्धीपत्रक जाहीर, त्वरित अर्ज करा…! – तलाठी भारती 2023

4644 पदांसाठी तलाठी भरती सुरू, नवीन शुद्धीपत्रक जाहीर, त्वरित अर्ज करा…! – तलाठी भारती 2023

Talathi Bharti New Update – Revenue Department

maharashtra talathi bharti 2023 – महसूल विभाग, तलाठी भारती 2023 ची राज्यातील सहा विभागांतर्गत 36 जिल्ह्यांतील 4 हजार 644 पदांसाठी भरतीची जाहिरात आज (23 जून) शासकीय तलाठी भारती महाभूमीच्या संकेतस्थळावर प्रसिद्ध करण्यात आली आहे. ऑनलाइन अर्ज 26 जून 2023 पासून सुरू होतील. तसेच, 17 जुलै 2023 ही फॉर्म भरण्याची शेवटची तारीख असेल याची नोंद घ्या. महाभूलेख या संकेतस्थळावर राज्य सरकारने अधिकृत जाहिरात प्रसिद्ध केल्याने उमेदवारांमध्ये आनंदाचे वातावरण आहे. आम्ही cdn3.digialm.com talathi bharti बद्दल महाभारतीवर पुढील माहिती प्रकाशित करत राहू.

राज्यातील सहा विभागांतर्गत 36 जिल्ह्यांतील 4 हजार 644 पदांसाठी भरतीची जाहिरात 23 जून रोजी शासनाच्या वेबसाइटवर प्रसिद्ध करण्यात आली आहे. तलाठी भरतीसाठी ऑनलाइन अर्ज २६ जून २०२३ पासून सुरू होतील. तसेच १७ जुलै २०२३ ही फॉर्म भरण्याची शेवटची तारीख आहे. महाभूलेखने अधिकृत जाहिरात प्रसिद्ध केल्याने उमेदवारांमध्ये आनंदाचे वातावरण आहे. आम्ही महाभारतीवर पुढील माहिती आणि ऑनलाइन अर्जाची लिंक प्रकाशित करू. या भरतीबाबत पुढील सर्व अपडेट्स वेळेवर मिळवण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि महाभारतीचे अधिकृत मोबाइल अॅप तुमच्या मोबाईलमध्ये त्वरित डाउनलोड करा.

 ⬇️⬇️ हे ही वाचा⬇️⬇️

AIC भारतीय कृषी विमा कंपनीत भरती त्वरित करा अर्ज करण्यासाठी मुदतवाढ

talathi bharti 2023 – महाराष्ट्र तलाठी भरती 2023 अधिसूचना PDF, पात्रता, महत्त्वाच्या तारखा, ऑनलाइन अर्ज लिंक @Www.Mahabhumi.Gov.In

post name – तलाठी
number of posts – ४६४४ जागा
educational qualification – पदवीधर (मूळ जाहिरात वाचा)
age limit – १८ ते ३८ वर्षे (आरक्षित उमेदवारी पहा PDF)
📆 तुमचे वय काढण्यासाठी येथे क्लिक करा- Age calculator
exam fee – खुला वर्ग रु. 1000/- – राखीव वर्ग : 900/-
Method of Application – ऑनलाइन (26 जूनपासून लिंक सुरू होईल)
Last date to apply – 17 July 2023

⬇️ अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा⬇️
official website – https://mahabhumi.gov.in

⤵️⤵️⤵️⤵️⤵️⤵️⤵️⤵️⤵️⤵️⤵️

👉🏻👉🏻अशाच तसेच नवनवीन महत्त्वाचे अपडेट मिळवण्यासाठी येथे क्लिक करा👈🏻👈🏻

Leave a Comment

Verified by MonsterInsights