संरक्षण मंत्रालय भर्ती 2023: Check Vacancy, Posts, Age, Salary, Qualification and other important details.

संरक्षण मंत्रालय भर्ती 2023: Check Vacancy, Posts, Age, Salary, Qualification and other important details

Ministry of Defense Recruitment 2023: संरक्षण मंत्रालय विविध विभागांमध्ये उपमहाव्यवस्थापक/प्रादेशिक व्यवस्थापक आणि सहायक महाव्यवस्थापक या पदांसाठी पात्र आणि अनुभवी उमेदवार शोधत आहे. Ministry of Defense Recruitment 2023 च्या अधिकृत अधिसूचनेनुसार, नियुक्ती प्रतिनियुक्तीवर केली जाते आणि निवडलेल्या उमेदवारांना संरक्षण मंत्रालयाच्या कॅन्टीन स्टोअर्स विभागात 02 वर्षांच्या कालावधीसाठी नियुक्त केले जाईल. निवडलेल्या उमेदवारांना रु.3700-125-4700-150-5000 (वेतन स्केल 12/12A) पर्यंत मासिक वेतन दिले जाईल

Pradhanmantri aawas Yojana 2023 ऑनलाइन फॉर्म 2023: PMAY साठी ऑनलाइन आणि ऑफलाइन अर्ज कसा करावा

वरील नमूद केलेल्या पदांसाठी 06 रिक्त जागा भरल्या जाणार आहेत. दिलेल्या पदांसाठी अर्ज करण्याची कमाल वयोमर्यादा ५६ वर्षांपेक्षा जास्त नाही. इच्छुक आणि इच्छुक उमेदवारांनी अधिकृत अधिसूचनेतून रिक्त अर्ज प्राप्त करावा आणि अधिकृत अधिसूचनेच्या मागील 05 वर्षांच्या अद्ययावत APAR (मूळ किंवा छायाप्रतींमध्ये) समान रीतसर भरलेला अर्ज पाठवावा. अंडर सेक्रेटरी किंवा वरील), MOD (लष्कर), क्वार्टरमास्टर जनरल्स शाखा, कॅन्टीन सेवा संचालनालय, पश्चिम ब्लॉक-III, 2रा मजला, विंग-III, RK पुरमचे एकात्मिक मुख्यालय, नवी दिल्ली- 110066 दक्षता मंजूरी आणि सचोटी प्रमाणपत्राची अंतिम तारीख. संरक्षण मंत्रालयाच्या अधिकृत अधिसूचना भर्ती 2023 नुसार, अर्जाच्या इतर कोणत्याही पद्धतीचा विचार केला जाणार नाही. देय तारखेनंतर प्राप्त झालेला अर्ज सरसकट नाकारला जाईल

विविध विभागांमध्ये उप महाव्यवस्थापक/प्रादेशिक व्यवस्थापक आणि सहाय्यक महाव्यवस्थापक या पदांसाठी 06 रिक्त जागा आहेत.अधिकृत अधिसूचनेनुसार, निवडलेल्या उमेदवारांना रु.3700-125-4700-150-5000 (वेतन स्केल 12/12A) पर्यंत मासिक वेतन मिळेल.

⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️⬇️

👉🏻👉🏻अशाच तसेच नवनवीन महत्त्वाचे अपडेट मिळवण्यासाठी येथे क्लिक करा👈🏻👈🏻

1 thought on “संरक्षण मंत्रालय भर्ती 2023: Check Vacancy, Posts, Age, Salary, Qualification and other important details.”

Leave a Comment

Verified by MonsterInsights